LECO N-TYPETechnoleg Celloedd
Technoleg Cell Hanner Torri SMBB
Cell DwywynebolTechnolegau Modiwl
Perfformiad LID Isel Gwrth-PID Rhagorol
Llai o Effeithiau Cysgodi Mannau Poeth
Allbwn Pŵer Uwch BOS a LCOE Is
● ISO9001:2015 Rheoli Ansawdd
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ansawdd Safonol IEC61215/IEC61730
● Profion Halen/Niwl/Amonia IEC61701/IEC62716
| Celloedd Solar | Mono math-N |
| Nifer y Celloedd | 144 (6x24) |
| Dimensiynau | 2278 x 1134 x 30mm |
| Pwysau | 31.5kg |
| Gwydr Blaen / Cefn | Gwydr lled-dymherus wedi'i orchuddio â 2.0mm |
| Ffrâm | Aloi alwminiwm anodized (llwyth uchel wedi'i atgyfnerthu yn ddewisol) |
| Blwch Cyffordd | Graddfa Ip68 (3 deuod osgoi) |
| Ceblau Allbwn | 4.0mm² |
| 250mm (+) / 350mm (-) | |
| Gellir addasu hyd | |
| Cysylltwyr | Mc4 yn gydnaws |
| Prawf llwyth mecanyddol | Blaen 5400Pa / Cefn 2400Pa |
| DOSBARTH PŴER | ALVU-570ND | ALVU-575ND | ALVU-580ND | ALVU-585ND | ALVU-590ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pŵer mwyaf (Pmax) | 570W | 429W | 575W | 433W | 580W | 437W | 585W | 441W | 590W | 445W |
| Foltedd Cylchdaith Agored (Voc) | 51.41V | 48.69V | 51.55V | 48.82V | 51.68V | 48.96V | 51.81V | 49.09V | 51.94V | 49.23V |
| Cerrynt Cylchdaith Byr (Isc) | 14.15A | 11.41A | 14.22A | 11.47A | 14.29A | 11.53A | 14.36A | 11.59A | 14.43A | 11.65A |
| Foltedd ar y pŵer mwyaf (Vmpp) | 42.41V | 39.36V | 42.56V | 39.51V | 42.71V | 39.66V | 42.86V | 39.80V | 43.00V | 39.95V |
| Pŵer Uchaf Cyfredol (Impp) | 13.44A | 10.90A | 13.51A | 10.96A | 13.58A | 11.02A | 13.65A | 11.08A | 13.72A | 11.14A |
| EFFEITHLONRWYDD MODIWL (%) | 22.07% | 22.26% | 22.45% | 22.65% | 22.84% | |||||
STC: Ymbelydredd 1000W/m², tymheredd celloedd 25ºC, AM1.5G
NMOT: Ymbelydredd 800W/m², tymheredd amgylchynol 20ºC, cyflymder gwynt 1m/s, AM1.5G
| Ennill Cefn | Paramedr | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 599W | 604W | 609W | 614W | 620W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 23.17% | 23.37% | 23.57% | 23.78% | 23.98% | |
| 15% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 656W | 661W | 667W | 673W | 679W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 25.37% | 25.60% | 25.82% | 26.04% | 26.27% | |
| 25% | Pŵer Uchaf (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 731W | 738W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 27.58% | 27.82% | 28.07% | 28.31% | 28.55% |
| Cynhwysydd | 20'GP | 40'Pencadlys |
| Darnau fesul paled | 36 | 36 |
| Paledi fesul cynhwysydd | 5 | 20 |
| Darnau fesul cynhwysydd | 180 | 720 |
| Tymheredd y Modiwl Gweithredu | -40℃ i +85℃ |
| Foltedd System Uchaf | 1500 DC (IEC) |
| Graddfa Ffiws Cyfres Uchaf | 30A |
| Goddefgarwch Pŵer | 0/+5W |
| Tymheredd Gweithredu Enwol (NMOT) | 45±2℃ |
| Cyfernod Tymheredd Pmax | -0.29%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Voc | -0.25%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Isc | +0.045%/℃ |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com