LECO N-TYPETechnoleg Celloedd
Technoleg Cell Hanner Torri SMBB
Cell DwywynebolTechnolegau Modiwl
Perfformiad LID Isel Gwrth-PID Rhagorol
Llai o Effeithiau Cysgodi Mannau Poeth
Allbwn Pŵer Uwch BOS a LCOE Is
● ISO9001:2015 Rheoli Ansawdd
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ansawdd Safonol IEC61215/IEC61730
● Profion Halen/Niwl/Amonia IEC61701/IEC62716
| Celloedd Solar | Mono math-N |
| Nifer y Celloedd | 120 (6x20) |
| Dimensiynau | 2172 x 1303 x 35mm |
| Pwysau | 35.0kg |
| Gwydr Blaen / Cefn | Gwydr lled-dymherus wedi'i orchuddio â 2.0mm |
| Ffrâm | Aloi alwminiwm anodized (llwyth uchel wedi'i atgyfnerthu yn ddewisol) |
| Blwch Cyffordd | Graddfa Ip68 (3 deuod osgoi) |
| Ceblau Allbwn | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gellir addasu hyd | |
| Cysylltwyr | Mc4 yn gydnaws |
| Prawf llwyth mecanyddol | Blaen 5400Pa / Cefn 2400Pa |
| DOSBARTH PŴER | ALEK-620ND | ALEK-625ND | ALEK-630ND | ALEK-635ND | ALEK-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pŵer mwyaf (Pmax) | 620W | 472W | 625W | 476W | 630W | 480W | 635W | 484W | 640W | 488W |
| Foltedd Cylchdaith Agored (Voc) | 43.75V | 41.13V | 43.96V | 41.33V | 44.16V | 41.52V | 44.37V | 41.71V | 44.57V | 41.90V |
| Cerrynt Cylchdaith Byr (Isc) | 18.16A | 14.72A | 18.20A | 14.76A | 18.24A | 14.80A | 18.28A | 14.84A | 18.32A | 14.88A |
| Foltedd ar y pŵer mwyaf (Vmpp) | 36.21V | 33.98V | 36.44V | 34.20V | 36.67V | 34.41V | 36.90V | 34.62V | 37.12V | 34.83V |
| Pŵer Uchaf Cyfredol (Impp) | 17.12A | 13.89A | 17.15A | 13.92A | 17.18A | 13.95A | 17.21A | 13.98A | 17.24A | 14.01A |
| EFFEITHLONRWYDD MODIWL (%) | 21.91% | 22.08% | 22.26% | 22.44% | 22.61% | |||||
STC: Ymbelydredd 1000W/m², tymheredd celloedd 25ºC, AM1.5G
NMOT: Ymbelydredd 800W/m², tymheredd amgylchynol 20ºC, cyflymder gwynt 1m/s, AM1.5G
| Ennill Cefn | Paramedr | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 23.00% | 23.19% | 23.37% | 23.56% | 23.74% | |
| 15% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 25.19% | 25.40% | 25.60% | 25.80% | 26.01% | |
| 25% | Pŵer Uchaf (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 27.38% | 27.60% | 27.83% | 28.05% | 28.27% |
| Cynhwysydd | 40'Pencadlys |
| Darnau fesul paled | 32 |
| Paledi fesul cynhwysydd | 18 |
| Darnau fesul cynhwysydd | 576 |
| Tymheredd y Modiwl Gweithredu | -40℃ i +85℃ |
| Foltedd System Uchaf | 1500 DC (IEC) |
| Graddfa Ffiws Cyfres Uchaf | 35A |
| Goddefgarwch Pŵer | 0/+5W |
| Tymheredd Gweithredu Enwol (NMOT) | 45±2℃ |
| Cyfernod Tymheredd Pmax | -0.30%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Voc | -0.24%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Isc | +0.04%/℃ |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com