| PROSIECT TRYDANOL | PARAMEDRAU | ||||
|---|---|---|---|---|---|
| Pŵer mwyaf | Pmax(W) | 550 | 560 | 570 | 580 |
| Foltedd gweithredu gorau posibl | Vmp(V) | 42.63 | 43.18 | 43.68 | 44.19 |
| Cerrynt gweithredu gorau posibl | Imp(A) | 12.91 | 12.97 | 13.05 | 13.13 |
| Foltedd cylched agored | Voc(V) | 52.32 | 52.58 | 52.77 | 53.03 |
| Cerrynt cylched byr | Isc(A) | 13.65 | 13.69 | 13.78 | 13.86 |
| Ystod tymheredd gweithredu'r modiwl | ℃ | -40℃~+85℃ | |||
| Foltedd system uchaf | V(IEC) | DC1000/1500 | |||
| Cerrynt ffiws uchaf | A | 25 | |||
| Ystod goddefgarwch pŵer | % | 0~+3% | |||
| *STC (Amgylchiadau prawf safonol): Ymbelydredd blaen 1000W/m², Tymheredd celloedd 25℃, Sbectrwm AM1.5. | |||||
| Tymheredd gweithredu graddedig y gell | VOCT | ℃ | 44℃±2℃ |
| Cyfernod tymheredd pŵer uchaf | Pmax | %/℃ | -0.26 |
| Cyfernod tymheredd foltedd cylched agored | Llais | %/℃ | -0.24 |
| Cyfernod tymheredd cerrynt cylched byr | Isc | %/℃ | 0.04 |
| Lefel diogelwch | Dosbarth II |
| Gwarant cynnyrch | 12 mlynedd o ddeunyddiau a thechnoleg cynnyrch |
| Gwarant pŵer | Allbwn pŵer llinol 25 mlynedd |
| *Mae'r gwanhad yn y flwyddyn gyntaf yn 2%. O'r flwyddyn ganlynol, mae'r dirywiad blynyddol yn llai na 0.5%. Nid yw pŵer y modiwl yn llai nag 80% yn y 25ain flwyddyn. | |
| Math o gell | Cell TOPCon 182 × 91mm |
| Trefniant celloedd | 144 darn (12×12) |
| Maint y modiwl | 2260x1219x2.7mm |
| Pwysau'r modiwl | 7.44kg |
| Blwch cyffordd | Sgôr amgáu IP68 |
| Cebl allbwn | 4mm², hyd net cebl 500mm. Gellir addasu hyd y cebl |
| Math o gysylltydd | Cydnawsedd MC4 |
| Ffrâm | Dim yn berthnasol |
| Llwyth statig blaen (pwysedd eira) | 5400Pa |
| Llwyth statig cefn (pwysedd gwynt) | 2400Pa |
| Cludiant | Lori Platfform 13m | Lori Platfform 17.5m | Cynhwysydd 20'C | Cynhwysydd 40'C |
|---|---|---|---|---|
| Maint | 13m | 17.5m | 20'C | 40'C |
| Paled | 22 | 30 | 4 | 18 |
| Darn/Paled | 70 | 70 | 70 | 70 |
| Cyfanswm y darnau | 1540 | 2100 | 280 | 1260 |
| Maint y pecynnu (Paled) | 2320 * 1110 * 1400mm | |||
| Pŵer mwyaf (W) | Effeithlonrwydd Trosi | Pwysau | Gwarant Cynnyrch | Gwarant Pŵer | Meintiau Modiwlau | Trefniant Celloedd |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 550 560 570 580 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x1219x2.7mm | 144 darn (12x12) |
| 500 510 520 530 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x1110x2.7mm | 132 darn (11x12) |
| 460 470 480 490 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x1020x2.7mm | 120 darn (10x12) |
| 410 420 430 440 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x918x2.7mm | 108 darn (9x12) |
| 360 370 380 390 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x825x2.7mm | 96 darn (8x12) |
| 320 330 340 350 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x735x2.7mm | 84 darn (7x12) |
| 270 280 290 300 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 2260x644x2.7mm | 72 darn (6x12) |
| 120 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 1545x425x2.7mm | 72 darn (6x12) |
| 200 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 1150x927x2.7mm | 54 darn (6x9) |
| 400 410 420 430 | 23.5% | 2.7kg/m² | 12 mlynedd | 25 mlynedd | 1750x1150x2.7mm | 80 darn (8x10) |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com