LECO N-TYPETechnoleg Celloedd
Technoleg Cell Hanner Torri SMBB
Cell DwywynebolTechnolegau Modiwl
Perfformiad LID Isel Gwrth-PID Rhagorol
Llai o Effeithiau Cysgodi Mannau Poeth
Allbwn Pŵer Uwch BOS a LCOE Is
● ISO9001:2015 Rheoli Ansawdd
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ansawdd Safonol IEC61215/IEC61730
● Profion Halen/Niwl/Amonia IEC61701/IEC62716
| Celloedd Solar | Mono math-N |
| Nifer y Celloedd | 132 (6x20) |
| Dimensiynau | 2382 x 1134 x 33mm |
| Pwysau | 33.8kg |
| Gwydr Blaen / Cefn | Gwydr lled-dymherus wedi'i orchuddio â 2.0mm |
| Ffrâm | Aloi alwminiwm anodized (llwyth uchel wedi'i atgyfnerthu yn ddewisol) |
| Blwch Cyffordd | Graddfa Ip68 (3 deuod osgoi) |
| Ceblau Allbwn | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gellir addasu hyd | |
| Cysylltwyr | Mc4 yn gydnaws |
| Prawf llwyth mecanyddol | Blaen 5400Pa / Cefn 2400Pa |
| DOSBARTH PŴER | ALDT-605ND | ALDT-610ND | ALDT-615ND | ALDT-620ND | ALDT-625ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pŵer mwyaf (Pmax) | 605W | 454W | 610W | 458W | 615W | 462W | 620W | 466W | 625W | 470W |
| Foltedd Cylchdaith Agored (Voc) | 48.75V | 45.70V | 48.94V | 45.91V | 49.13V | 46.12V | 49.32V | 46.33V | 49.50V | 46.54V |
| Cerrynt Cylchdaith Byr (Isc) | 15.74A | 12.59A | 15.80A | 12.64A | 15.86A | 12.69A | 15.92A | 12.74A | 15.98A | 12.78A |
| Foltedd ar y pŵer mwyaf (Vmpp) | 40.82V | 38.29V | 40.99V | 38.47V | 41.16V | 38.65V | 41.33V | 38.83V | 41.50V | 39.01V |
| Pŵer Uchaf Cyfredol (Impp) | 14.82A | 11.86A | 14.88A | 11.90A | 14.94A | 11.95A | 15.00A | 12.00A | 15.06A | 12.05A |
| EFFEITHLONRWYDD MODIWL (%) | 22.40% | 22.58% | 22.77% | 22.95% | 23.14% | |||||
| STC: Ymbelydredd 1000W/m², tymheredd celloedd 25°C, AM1.5G NMOT: Ymbelydredd 800W/m², tymheredd amgylchynol 20°C, cyflymder gwynt 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Ennill Cefn | Paramedr | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 635W | 641W | 646W | 651W | 656W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 23.52% | 23.71% | 23.91% | 24.10% | 24.29% | |
| 15% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 696W | 702W | 707W | 713W | 719W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 25.76% | 25.97% | 26.18% | 26.40% | 26.61% | |
| 25% | Pŵer Uchaf (Pmax) | 756W | 763W | 769W | 775W | 781W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 28.00% | 28.23% | 28.46% | 28.69% | 28.92% |
| Cynhwysydd | 40'Pencadlys |
| Darnau fesul paled | 34 |
| Paledi fesul cynhwysydd | 20 |
| Darnau fesul cynhwysydd | 680 |
| Tymheredd y Modiwl Gweithredu | -40℃ i +85℃ |
| Foltedd System Uchaf | 1500 DC (IEC) |
| Graddfa Ffiws Cyfres Uchaf | 30A |
| Goddefgarwch Pŵer | 0/+5W |
| Tymheredd Gweithredu Enwol (NMOT) | 45±2℃ |
| Cyfernod Tymheredd Pmax | -0.29%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Voc | -0.25%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Isc | +0.045%/℃ |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com