LECO N-TYPETechnoleg Celloedd
Technoleg Cell Hanner Torri SMBB
Cell DwywynebolTechnolegau Modiwl
Perfformiad LID Isel Gwrth-PID Rhagorol
Llai o Effeithiau Cysgodi Mannau Poeth
Allbwn Pŵer Uwch BOS a LCOE Is
● ISO9001:2015 Rheoli Ansawdd
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ansawdd Safonol IEC61215/IEC61730
● Profion Halen/Niwl/Amonia IEC61701/IEC62716
| Celloedd Solar | Mono math-N |
| Nifer y Celloedd | 156 (6x26) |
| Dimensiynau | 2465 x 1134 x 33mm |
| Pwysau | 34.8kg |
| Gwydr Blaen / Cefn | Gwydr lled-dymherus wedi'i orchuddio â 2.0mm |
| Ffrâm | Aloi alwminiwm anodized (llwyth uchel wedi'i atgyfnerthu yn ddewisol) |
| Blwch Cyffordd | Graddfa Ip68 (3 deuod osgoi) |
| Ceblau Allbwn | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gellir addasu hyd | |
| Cysylltwyr | Mc4 yn gydnaws |
| Prawf llwyth mecanyddol | Blaen 5400Pa / Cefn 2400Pa |
| DOSBARTH PŴER | ALVH-620ND | ALVH-625ND | ALVH-630ND | ALVH-635ND | ALVH-640ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pŵer mwyaf (Pmax) | 620W | 467W | 625W | 471W | 630W | 475W | 635W | 479W | 640W | 483W |
| Foltedd Cylchdaith Agored (Voc) | 55.64V | 52.67V | 55.75V | 52.78V | 55.87V | 52.89V | 55.98V | 52.99V | 56.09V | 53.10V |
| Cerrynt Cylchdaith Byr (Isc) | 14.18A | 11.44A | 14.25A | 11.50A | 14.32A | 11.56A | 14.39A | 11.62A | 14.46A | 11.68A |
| Foltedd ar y pŵer mwyaf (Vmpp) | 46.03V | 42.73V | 46.16V | 42.86V | 46.29V | 42.99V | 46.42V | 43.11V | 46.55V | 43.24V |
| Pŵer Uchaf Cyfredol (Impp) | 13.47A | 10.93A | 13.54A | 10.99A | 13.61A | 11.05A | 13.68A | 11.11A | 13.75A | 11.17A |
| EFFEITHLONRWYDD MODIWL (%) | 22.18% | 22.36% | 22.54% | 22.72% | 22.90% | |||||
| STC: Ymbelydredd 1000W/m², tymheredd celloedd 25°C, AM1.5G NMOT: Ymbelydredd 800W/m², tymheredd amgylchynol 20°C, cyflymder gwynt 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Ennill Cefn | Paramedr | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 651W | 656W | 662W | 667W | 672W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 23.29% | 23.48% | 23.66% | 23.85% | 24.04% | |
| 15% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 713W | 719W | 725W | 730W | 736W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 25.51% | 25.71% | 25.92% | 26.12% | 26.33% | |
| 25% | Pŵer Uchaf (Pmax) | 775W | 781W | 788W | 794W | 800W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 27.73% | 27.95% | 28.17% | 28.40% | 28.62% |
| Cynhwysydd | 40'Pencadlys |
| Darnau fesul paled | 34 |
| Paledi fesul cynhwysydd | 16 |
| Darnau fesul cynhwysydd | 544 |
| Tymheredd y Modiwl Gweithredu | -40℃ i +85℃ |
| Foltedd System Uchaf | 1500 DC (IEC) |
| Graddfa Ffiws Cyfres Uchaf | 30A |
| Goddefgarwch Pŵer | 0/+5W |
| Tymheredd Gweithredu Enwol (NMOT) | 45±2℃ |
| Cyfernod Tymheredd Pmax | -0.29%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Voc | -0.25%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Isc | +0.045%/℃ |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com