LECO N-TYPETechnoleg Celloedd
Technoleg Cell Hanner Torri SMBB
Cell DwywynebolTechnolegau Modiwl
Perfformiad LID Isel Gwrth-PID Rhagorol
Llai o Effeithiau Cysgodi Mannau Poeth
Allbwn Pŵer Uwch BOS a LCOE Is
● ISO9001:2015 Rheoli Ansawdd
● ISO14001:2015 EMS
● ISO45001:2018 OHSMS
● Ansawdd Safonol IEC61215/IEC61730
● Profion Halen/Niwl/Amonia IEC61701/IEC62716
| Celloedd Solar | Mono math-N |
| Nifer y Celloedd | 132 (6x22) |
| Dimensiynau | 2384 x 1303 x 35mm |
| Pwysau | 38.5kg |
| Gwydr Blaen / Cefn | Gwydr lled-dymherus wedi'i orchuddio â 2.0mm |
| Ffrâm | Aloi alwminiwm anodized (llwyth uchel wedi'i atgyfnerthu yn ddewisol) |
| Blwch Cyffordd | Graddfa Ip68 (3 deuod osgoi) |
| Ceblau Allbwn | 4.0mm² |
| 250mm (+)/ 350mm (-) | |
| Gellir addasu hyd | |
| Cysylltwyr | Mc4 yn gydnaws |
| Prawf llwyth mecanyddol | Blaen 5400Pa / Cefn 2400Pa |
| DOSBARTH PŴER | ALET-690ND | ALET-695ND | ALET-700ND | ALET-705ND | ALET-710ND | |||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | STC | NMOT | |
| Pŵer mwyaf (Pmax) | 690W | 524W | 695W | 528W | 700W | 532W | 705W | 536W | 710W | 540W |
| Foltedd Cylchdaith Agored (Voc) | 47.95V | 45.52V | 48.15V | 45.73V | 48.34V | 45.93V | 48.54V | 46.13V | 48.73V | 46.33V |
| Cerrynt Cylchdaith Byr (Isc) | 18.29A | 14.63A | 18.34A | 14.67A | 18.39A | 14.71A | 18.44A | 14.75A | 18.49A | 14.79A |
| Foltedd ar y pŵer mwyaf (Vmpp) | 39.84V | 37.82V | 40.03V | 38.02V | 40.23V | 38.22V | 40.42V | 38.42V | 40.62V | 38.62V |
| Pŵer Uchaf Cyfredol (Impp) | 17.32A | 13.86A | 17.36A | 13.89A | 17.40A | 13.92A | 17.44A | 13.95A | 17.48A | 13.98A |
| EFFEITHLONRWYDD MODIWL (%) | 22.21% | 22.37% | 22.53% | 22.70% | 22.86% | |||||
| STC: Ymbelydredd 1000W/m², tymheredd celloedd 25°C, AM1.5G NMOT: Ymbelydredd 800W/m², tymheredd amgylchynol 20°C, cyflymder gwynt 1m/s, AM1.5G | ||||||||||
| Ennill Cefn | Paramedr | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 5% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 725W | 730W | 735W | 740W | 746W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 23.32% | 23.49% | 23.66% | 23.83% | 24.00% | |
| 15% | Pŵer mwyaf (Pmax) | 794W | 799W | 805W | 811W | 817W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 25.54% | 25.73% | 25.91% | 26.10% | 26.28% | |
| 25% | Pŵer Uchaf (Pmax) | 863W | 869W | 875W | 881W | 888W |
| Effeithlonrwydd Modiwl STC (%) | 27.77% | 27.97% | 28.17% | 28.37% | 28.57% |
| Cynhwysydd | 40'Pencadlys |
| Darnau fesul paled | 32 |
| Paledi fesul cynhwysydd | 18 |
| Darnau fesul cynhwysydd | 576 |
| Tymheredd y Modiwl Gweithredu | -40℃ i +85℃ |
| Foltedd System Uchaf | 1500 DC (IEC) |
| Graddfa Ffiws Cyfres Uchaf | 35A |
| Goddefgarwch Pŵer | 0/+5W |
| Tymheredd Gweithredu Enwol (NMOT) | 45±2℃ |
| Cyfernod Tymheredd Pmax | -0.30%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Voc | -0.24%/℃ |
| Cyfernod Tymheredd Isc | +0.04%/℃ |
Technoleg Solar ALife Co., Ltd.
Ffôn/Whatsapp/Wechat: +86 13023538686
E-bost: gavin@alifesolar.com
Adeilad 36, Hongqiao Xinyuan, Ardal Chongchuan, Dinas Nantong, Tsieina
www.alifesolar.com